บอกเลยว่า Vlog นี้ เป็นอะไรที่กินไปเรื่อยๆ เปื่อยๆ จริงๆ เริ่มต้นที่อยากไปอุดหนุน ร้านกาแฟของคนพิการ ที่ทั้งร้าน มีแต่คนพิการเป็นพนักงาน 100% แล้วบอกเลยนะว่า ดีย์งาม อร่อยทั้งขนม และเครื่องดื่ม อยากให้ลองไปอุดหนุนน้องๆ และคนพิการเหล่านี้จริงๆ เค้าดูแลตัวเองได้ และดูแลตัวเองได้อย่างดีด้วยนะฮะ รักมาก
จากนั้นพาไปกินของหนักๆ หน่อย ทั้งร้านแกงป่า ที่คนชอบรสจัดจ้านต้องไม่พลาด จากนั้นไปดับเผ็ดด้วยก๋วยเตี๋ยวคั่วไก่ และของหวานตบท้าย สบายใจแระ กินอิ่ม นอนหลับ 5555
ถ้าใครชอบ Vlog นี้นะจ๊ะ ช่วยกด Like กด Share ให้พี่เกี้ยด้วยเลย ไม่งั้นชั้นงอน ที่สำคัญอย่าลืมกด Subscribe แล้วตามด้วยกดกระดิ่งนะ จะได้ไม่พลาดการติดตาม Vlog ใหม่ๆ เจอกันใหม่นะจ๊ะ จุฟๆๆๆ
#แกงป่าศรีย่าน #คาเฟ่คนพิการ #คั่วไก่ชลธิชา #Streetfood #kiazaab
==================================
ติดต่องาน Sponsor และงานจ้างได้ที่
Mobile : 064-226-6663
Email : info@kiazaab.com
==================================
60 Plus Bakery & Café (คาเฟคนพิการ)
https://goo.gl/maps/U4S5EenMqtjrC3dB6
แกงป่าศรีย่าน
https://goo.gl/maps/hSUcwiskoztZmzeq9
ก๋วยเตี๋ยวคั่วไก่ชลธิชา
https://goo.gl/maps/McjbTgFb4SHSabVP7
♫Music by Dj Quads♫
● Soundcloud - https://soundcloud.com/aka-dj-quads
● @aka-dj-quads
● twitter.com/DjQuads
● www.youtube.com/channel/UCusFqutyfTWRqGhC8kHA5uw
● open.spotify.com/artist/2VZrdImbvB03VWApYtBRr3
● www.instagram.com/djquads
![post-title](https://i.ytimg.com/vi/74Bs94l9l6I/hqdefault.jpg)
คาเฟ่คนพิการ 在 คาเฟ่โดยคนพิการทุกประเภทแห่งแรกในไ... - 60 Plus Bakery & Cafe 的推薦與評價
คาเฟ่ โดยคนพิการทุกประเภทแห่งแรกในไทย 60 Plus Bakery & Cafe บริเวณแยกตึกชัยฯ ตรงข้าตึกสมเด็จพระเทพฯ รพ.รามาธิบดี หน้ากรม... ... <看更多>