#ตู้คีบตุ๊กตาที่ญี่ปุ่น #คีบตุ๊กตา #เล่นคีบตุ๊กตา
![post-title](https://i.ytimg.com/vi/zieaN23Tg_w/hqdefault.jpg)
อันจัง Channel
About author
สวัสดีค่ะ สาวไทยที่มาวูฟญี่ปุ่นและอยากชมความงามของภูเขาไฟฟูจิแบบเต็มๆลูกซักครั้ง จึงเลือกเดินทางมายังเมืองฟูจิโนะมิยะ จนได้เจอกับพี่แครอทสามีคนนี้เข้า คราวนี้เลยได้อยู่ดูฟูจิทุกวันจนจุใจเลยค่ะ
แฟนเพจ https://www.facebook.com/anchanchannel/
ไอจี https://www.instagram.com/anchan_channel/
คีบตุ๊กตา ที่ไหน 在 ชมรมคนคีบตุ๊กตา - Facebook 的推薦與評價
ช่องทางในการพูดคุยแลกเปลี่ยนประสบการณ์ในการคีบหรือ สถานที่คีบตุ๊กตาๆไว้ด้วยนะครับ ใน Line OpenChat ;) <Snoopy> สแกนคิวอาโค๊ดเข้ามาได้เลย. ... <看更多>