เฌอแตมได้ไปปิคนิค จิบชายามบ่าย ที่ Marriott Executive Apartments Sukhumvit Park ค่ะ ที่นี่มีเซ็ด Japanese Afternoon Tea จิบชาในสวนสไตล์ญี่ปุ่นอาหารอร่อยมาก แถมเมนูของเด็กสั่งได้ไม่อั้นอิ่มพุงกลมเลยค่ะ และมียังมีเซ็ตปิคนิคสุดน่ารัก ปูผ้า นั่งทาน นอนทาน เด็กๆ ก็ระบายสี วิ่งเล่นกันสนุกสนาน สนใจเข้าไปดูรายละเอียดเพิ่มเติมกันได้เลยค่าา
https://www.facebook.com/marriottsukhumvitpark
ติดต่องาน
Mobile: 081 868 4411 (พ่อโยเย)
Mail: [email protected]
❤❤ ติดตามแม่ปูเป้ได้ที่ ❤❤
► เพจแม่ปูเป้: https://www.facebook.com/Diybycm
► Instagram: https://www.instagram.com/maepoupe
![post-title](https://i.ytimg.com/vi/vlgO1-_qTsU/hqdefault.jpg)
จิบชายามบ่าย กรุงเทพ 在 Kanom - Afternoon Tea set จิบชายามบ่ายในสวนกลางกรุงเทพฯ... 的推薦與評價
Afternoon Tea set จิบชายามบ่ายในสวนกลางกรุงเทพฯ ได้แล้วค่า ~ ทานให้จุกไปเลยขนม 11 ชิ้น เลือกระหว่างชาร้อนหรือ Signature Drink 2 ที่ เซตละ 680 สำหรับ 2... ... <看更多>