รอคิวสามเดือนเพื่อโกโก้ในตำนาน!!!! ต่อให้ต่อคิวเมื่อยขนาดไหนวันนี้นัทก็ต้องได้กิน โกโก้สูตรอาม่าแห่งตลาดปากน้ำ อาม่าจะใช้โกโก้ชงกับนมข้นหวาน โกโก้ร้านนี้เลยเข้มข้นไม่เหมือนใคร รสชาติสม่ำเสมอ แถมความกรุบๆของโกโก้อีกด้วย ส่วนผสมที่เหลือก็ใช้นมข้นจืดที่เทกันแบบหมดกระป๋อง สมกับคำร่ำลือที่ว่าเข้มข้นทุกหยดจริงๆ
? : โกโก้ 50฿
? : ร้านโกโก้อาม่า ตลาดปากน้ำ
? : https://goo.gl/maps/GWXVYNPNEat9ESZLA
⌚️ : เริ่มเปิด 20.00 น. (แนะนำว่าให้ไปต่อแถวก่อนเวลาน้า)
———————————————
#eatguide
![post-title](https://i.ytimg.com/vi/pKfImIn0rdU/hqdefault.jpg)
โกโก้อาม่า ปากน้ำ 在 KP ตะลอนแหลก - #โกโก้อาม่า ปากน้ำ เข้มข้นจนหยดสุดท้าย... 的推薦與評價
พิกัด : โกโก้อาม่า ปากน้ำ อยู่หน้าตลาดปากน้ำ ซอยซ้ายมือข้างร้านทองไทยฮั้ว จ.สมุทรปราการ ⏰เปิดขายทุกวันตั้งแต่เวลา 20.00น. (ถ้าใครอยากกินเร็วๆ ... ... <看更多>