เมื่อวานนี้ Diptyque มีงานฉลองเคาเตอร์ใหม่(ที่เดิม) ขยายเต็มพื้นที่ที่พารากอน พร้อมกับคอลเลคชั่นใหม่ล่าสุดเป็น Limited ของปีนี้ La Collection 34 - New Edition 2016
คือ ตัว 34 เนี่ย ปกติจะมีกลิ่นออริจินอลของเค้าอยู่แล้ว มันเป็นกลิ่นของร้านดิปทีคร้านแรกบนถนนเลขที่ 34 คือ มันมีความสำคัญกับการก่อตั้งแบรนด์ มีเรื่องราวอ้ะนะคะ ทีนี้ทุกปีจะมีทำกลิ่น 34 พิเศษออกมา เป็น Limited Edition คนละกลิ่นกับออริจินอลนะ
ของปีนี้หอมมากเลย ชื่อกลิ่น Essences Insensees เบสคือกุหลาบค่ะ โดนใจอีช้อยมากกก 😆😍 ขวดดำที่ทรายถืออยู่ตัวขวดทำที่ปารีสด้วย
ใครเป็นนักสะสมห้ามพลาดเลยค่ะ มีทั้งน้ำหอม Eau de parfum และ Solid Perfume รวมถึงเทียนด้วย แต่เทียนจะเป็นกลิ่น La Madeleine ค่ะ มาในแก้วเทียนดีไซน์พิเศษเช่นกัน 😍❤️ #มีความคลั่งมาก #ชอบแบรนด์นี้ #diptyque #lacollection34 #diptyquethailand
同時也有10000部Youtube影片,追蹤數超過2,910的網紅コバにゃんチャンネル,也在其Youtube影片中提到,...