ผิวหมองคล้ำจุดด่างดำถามหาเป็นปัญหาที่สาวไทยส่วนใหญ่กังวลมาตลอด แต่ต่อไปนี้หมดกังวลได้ด้วยไอเทมใหม่ที่ช่วยแก้ปัญหาผิวหมองคล้ำอย่างตรงจุดอย่าง Eucerin UltraWHITE+ SPOTLESS Double Booster Serum ใช้จนหมดขวดแล้วเลิฟมากกกกก ตามไปอ่านในบล็อคโลดดด
#EucerinUltraWHITEspotless #ซีรั่ม2เด้ง #bownewitem #bowlovelyitem #bowyreview #thaiblogger #beautyblogger #momybowy
https://momybowy.wordpress.com/…/eucerin-ultrawhite-spotle…/
ซีรั่ม2เด้ง 在 Me.Melissa Facebook 的精選貼文
Post นี้ที่หลายคนคงรอคอยอยู่
✨ตอนนี้ Eucerin ออกสกินแคร์ตัวใหม่ Ultra White Plus Spotless Double Booster Serum
ซึ่งคิดค้นมานานกว่า 10ปี ช่วยลดเลือด ฝ้ากระฝังลึก และจุดด่างดำ นอกจากนั้นยังเป็นไวท์เทนนิ่งที่ช่วยยับยั้งการเกิดเม็ดสีอีกด้วย
✨ซึ่งเมย์ได้รับเกียรติให้เข้าร่วมโปรเจค เป็น 1 ใน Blogger ที่ได้ทดลองใช้ผลิตภัณฑ์ โดยมีการสแกนตรวจผิวอย่างละเอียดทุก 2 สัปดาห์ เพื่อดูการเปลี่ยนแปลงของกระที่จางลง เป็นเวลา 3 เดือน
อยากให้ทุกคนคอยติดตามผลไปพร้อมๆกันนะคะ
✨จุดเด่นของ Ultra White+ Spotless Double Booster Serum นี้ก็คือ เค้าจะแยกสาร 2 ตัวออกจากกัน คือ THIAMIDOL ที่ช่วยยับยั้งการเกิดเม็ดสี เป็นสารไวท์เทนนิ่ง ที่เห็นผลดีเมื่อเทียบกับตัวอื่นๆ และยังเข้มข้นมากขึ้นถึง 20 เท่าจากรุ่นก่อนๆด้วย
ส่วนอีกตัวคือ PURE HYALURON ที่ช่วยเพิ่มความชุ่มชื้นให้ผิวหน้าอิ่มฟู
✨การใช้แต่ละครั้ง เป็นการผสมสด 2 สารที่แยกกัน จะออกมารวมกัน เพื่อให้ได้ประสิทธิภาพสูงสุด
💗จัดว่าเป็นไปเท็มลดกระฝ้าและจุดด่างดำที่น่าทดลองมากๆ
💗ส่วนตัวเมย์ลองใช้มาแล้ว 1 เดือน สิ่งที่เห็นได้ชัดคือ ผิวโดยรวมขาวกระจ่างใสขึ้น รอยสิวที่เกิดใหม่ จางไว กระที่สีอ่อนๆเริ่มจางลง ส่วนกระสีเข้มๆ คงต้องรอดูผลกันต่อไป
ใครที่เพิ่งเป็นกระแดด แนะนำให้รีบดูแลด้วยตัวนี้เลยค่ะ ส่วนกระกรรมพันธุ์ อาจจะต้องใช้เวลาพักใหญ่
📍ขนาด 30 มล. ราคา 2,100฿
#ซีรั่ม2เด้ง
#EucerinUltraWHITEspotless
#EucerinThailand
ซีรั่ม2เด้ง 在 Evefee Facebook 的精選貼文
เมื่อวานไปงานของ 𝐄𝐮𝐜𝐞𝐫𝐢𝐧 ได้ความรู้มาเพียบเลย! เกี่ยวกับตัว Thiamidol ที่เป็นนวัตกรรมน้องใหม่ที่มากอบกู้หน้าของเราให้ ขาว ใส เด้ง โกลว์ และไม่มีจุดด่างดำ ที่มีอยู่ใน Product น้องใหม่จากทาง 𝐄𝐮𝐜𝐞𝐫𝐢𝐧 #EucerinUltraWHITEspotless Double Booster Serum โดยงานนี้ทางมีคุณหมอมาให้ความรู้เองกับตัวเองเลย ฟังแล้วอยากรีบกลับไปลองใช้เลย ทางเราขอรีบกลับไปลองรัวๆก่อนน๊า เดี๋ยวมารายงานผลค่า
#ซีรั่ม2เด้ง