มร. โคลต โฟร์มาโจท์ ผู้อำนวยการฝ่ายพัฒนาอย่างยั่งยืน กรุ๊ป โรเช บินตรงจากฝรั่งเศส เพื่อมาปลูกป่าที่อำเภอแก่งคอย จังหวัดสระบุรีโดยเฉพาะเลย!!
#YvesrocherThailand @yvesrocherthailand #plantfortheplanet #ohlalastory
同時也有10000部Youtube影片,追蹤數超過2,910的網紅コバにゃんチャンネル,也在其Youtube影片中提到,...
「plantfortheplanet」的推薦目錄:
plantfortheplanet 在 Ohlalastory Facebook 的最佳解答
Yves Rocher ร่วมกับคณะวิทยาศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย จัดโครงการ 'Plant for The Planet Thailand 2019' เพื่อปลูกป่าถาวรจำนวน 5,000 ต้น ในพื้นที่ 50 ไร่ ณ ศูนย์เครือข่ายเพื่อการเรียนรู้เพื่อภูมิภาค จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย จ. สระบุรี งานนี้มีนิสิต นักเรียน และชาวบ้านในพื้นที่มาร่วมปลูกป่ากันเพียบเลย!!
#YvesrocherThailand @yvesrocherthailand #plantfortheplanet #ohlalastory